Sýning 1
Atriðaskrá
Silki 7-8 ára –
Danshöfundur – Dísa
Silki A –
Danshöfundur – Alejandro
4 ára blómálfar –
Danshöfundur – Marta
7 ára djass 2 –
Danshöfundur – Marta
6. flokkur ballett –
Danshöfundur – Marta
5 ára kisur –
Danshöfundur – Marta
3. flokkur djass –
Danshöfundur – Freyja
5. flokkur djass –
Danshöfundur – Rebecca
Commercial eldri –
Danshöfundur – Kata
8 – 9 ára djass –
Danshöfundur – Karen
Silki B2 –
Danshöfundur – Dísa
Framhaldsflokkur 1 –
Danshöfundur – Kata
6. og 7. flokkur ballett, táskór –
Danshöfundur – Marta
Nútímadans 1 –
Danshöfundur – Elísa
7 – 8 ára ballett –
Danshöfundur – Marta
Framhaldsflokkur 2 –
Danshöfundur – Rebecca
7. flokkur ballett –
Danshöfundur – Elísa
Nútímadans 2 og 3 –
Danshöfundur – Mirjam
Söngleikjadans –
Danshöfundur – Rebecca
Keppnishópur eldri –
Danshöfundur – Kata
Leikatriði – Söngleikjadans
Höfundur – Rebecca í samvinnu með nemendum
Dansarar
Silki 7-8 ára Anna Marie, Brynhildur Una, Embla Karen, Emilía Ösp, Freyja Líf, Guðrún, Ísabella Sól, Ólafía Tildra, Valgerður Ásta og Ylfa Nótt. |
Silki A2: Birna María, Emilý Bríet, Ester Lillý, Gabriela E., Karen Lilja, Klaudia, Leonarda Fönn, París Elva, Sara Kristín og Stella Rós. |
4 ára blómálfar Aldís Björg, Andrea, Arey Birna, Aría Ósk, Arnhildur Elín, Auður Arna, Bríet Elsa, Elín Ylfa, Juliet, Karítas Kría, Klara, Kristín og Maria Clara. |
7 ára djass 2: Anna Marie, Efemía Björk, Esemwenre, Magnea Mist, Úlfrún Irja, Valgerður Ásta |
6. flokkur ballett: Brynhildur Eva, Júlía, Karen, Kristín María, Rakel Sunna, Sæunn Anna og Zíta Kolbrún |
5 ára kisur: Emma Dís, Freyja Sóllilja, Hanna Michalina, Lilja, Natalia, Nela, Tara, Úa, Unnur Birna, Ylva Anna og Zuzanna |
3. flokkur djass: Ásdís Katla, Dagný Klara, Elísa, Freyja Nótt, Hrafnhildur Helga, Mia, Rebekka Marý, Silja Dís, Sólveig, Victoria |
5. flokkur djass: Anna Ragnheiður, Ása Laufey, Guðrún Embla, Hildur, Hrafnkatla Örk, Karen Hrönn, Karin Rán, Karítas J., Kristín Elsa, Laufey Tan, Lena, Lilja Rakel, Natalia, Ólína Valdís, Ólöf Natalie, Rabia Lísa, Rakel Sunna, Steinunn Elísa, Thelma Rós, Thelma Rut. |
Commercial eldri: Andrea Ýr, Aníta Margret, Arndís Ósk, Birta Líf, Elín Dögg, Elísabet Von, Embla Guðríður, Emelía Guðbjörg, Guðný Finna, Hafdís Ólöf, Hildur Sif, Hrefna Sif, Ingunn Lind, Jóhanna Freyja, Karen Björg, Katrín Björg, Katrín Tara, Lovísa, Margrét Lára, María Rún, Salka Rut, Sigurlaug María, Sóley Sara, Sunna Björk, Sunna Rós, Vera Vigdís og Þórey Adda |
8-9 ára djass: Aranza, Ellen, Emma Rún, Eygló Hlín, Freyja Líf, Hrafndís María, Hrefna Rut, Kamilla Rut, Kara Viktoría, Móey Dalrós, Rósa, Sevda Karen, Silja Björt, Snædís Halla, Thelma Sif, Viktorija og Þorbjörg Hekla |
Silki B2: Anna Sigrún, Kira Eydís, Lilja Hrönn, Myrra og Þórunn Emma |
Framhaldsflokkur 1: Embla Guðríður, Emelía Guðbjörg, Hafdís Ólöf, Hildur Sif, Hrefna Sif, Ingunn Lind, Katrín Tara, Lovísa, Salka Rut, Sigurlaug María, Sunna, Sunna Björk og Sunna Rós |
Nútímadans 1: Elísa, Hranfhildur Helga, Karítas, Lena, Lilja Rakel, Ólína Valdís, Steinunn Elísa og Victoria |
7-8 ára ballett: Efemía Björk, Emma Lísa, Hanna Laufey og Magnea Mist |
Framhaldsflokkur 2: Andrea Ýr, Aníta Margret, Arndís Ósk, Birta Líf, Elín Dögg, Elísabet Von, Guðný Finna, Ísabella Von, Jóhanna Freyja, Katrín Björg, Margrét Lára, María Rún, Sóley Sara, Vera Vigdís, Vigdís Helga og Þórey Adda |
7. flokkur ballett: Alexandra Rós, Anna Ragnheiður, Ása Laufey, Bríet, Helena Björg, Jakobína Zíta, Kristín Elsa, María, Skye Isabella. |
Nútímadans 2: Alexandra Vilborg, Andrea Gyða, Anna Lára, Hildur, Karen Hrönn, Karítas J., Kristín Elsa, Matthildur Magna, Rabia Lísa, Rakel Sunna, Stefanía, Steinunn Elísa, Tara Sofia |
Nútímadans 3: Andrea Ýr, Aníta Margret, Arndís Ósk, Birta Líf, Elín Dögg, Elísabet Von, Embla Guðríður, Emelía Guðbjörg, Guðný Finna, Helga, Karen Björg, Katrín Björg, María Rún, Móheiður Mei, Sóley Sara, Vera Vigdís, Þórey Adda |
Söngleikjadans Alexandra Vilborg, Anna Ragnheiður, Díana Mist, Elíana Dís, Elísabet Arndís, Hrafnhildur Helga, Hrafntinna Manel, Jenný Klara, Jóhanna Freyja, Karítas Ósk, Karólína Bríet, Klara Dís, Margrét Lára, Oddný Jóna, Petra Ferrell, Salka, Sara María, Snæfríður, Sólveig, Þórey Eva |
Keppnishópur eldri:
|
|
Þakkir
Sérstakar þakkir fá
fyrir aðstoð í tímum og á sviði.
Einnig þökkum við starfsfólki Borgarleikhússins, tökumann skjáskots, Önnu Margréti ljósmyndara og kennurum og starfsfólki Listdansskóla Hafnarfjarðar fyrir samstarfið.